Logo thuebatdongsan.vn
Logo thuebatdongsan.vn
Đăng Tin Bất Động Sản

Bảng Tổng Hợp Tìm Thuê Cho Thuê Nhà Riêng 63 Tỉnh Nhanh Chóng

Hiện có 6.047 bất động sản
Cho thuê nhà
Cho thuê nhà - 2
Cho thuê nhà - 3
Cho thuê nhà - 4
4

Cho thuê nhà

6 triệu/tháng· 52
📍TP Hồ Chí Minh
A
anh po
Nhà nguyên căn giá rẻ
Nhà nguyên căn giá rẻ - 2
Nhà nguyên căn giá rẻ - 3
Nhà nguyên căn giá rẻ - 4
4

Nhà nguyên căn giá rẻ

7 triệu/tháng· 125
📍TP Hồ Chí Minh
K
Khánh Hòa
Nhà nguyên căn 80m2 giá rẻ
Nhà nguyên căn 80m2 giá rẻ  - 2
Nhà nguyên căn 80m2 giá rẻ  - 3
Nhà nguyên căn 80m2 giá rẻ  - 4
4

Nhà nguyên căn 80m2 giá rẻ

5,8 triệu/tháng· 80
📍TP Hồ Chí Minh
M
Mạnh tuấn
Cho thuê nhà nguyễn căn giá rẻ
Cho thuê nhà nguyễn căn giá rẻ - 2
Cho thuê nhà nguyễn căn giá rẻ - 3
Cho thuê nhà nguyễn căn giá rẻ - 4
4

Cho thuê nhà nguyễn căn giá rẻ

5 triệu/tháng· 36
📍TP Hồ Chí Minh
K
Khánh Hòa
Lạc long quân p3 q11- 4 x10m-2 tầng 3pn 2wc-giá 7,5 tr/th
Lạc long quân p3 q11- 4 x10m-2 tầng 3pn 2wc-giá 7,5 tr/th - 2
Lạc long quân p3 q11- 4 x10m-2 tầng 3pn 2wc-giá 7,5 tr/th - 3
Lạc long quân p3 q11- 4 x10m-2 tầng 3pn 2wc-giá 7,5 tr/th - 4
4

Lạc long quân p3 q11- 4 x10m-2 tầng 3pn 2wc-giá 7,5 tr/th

7,5 triệu/tháng· 40
📍TP Hồ Chí Minh
B
Bùi Minh Hiển
Cho thuê hẻm thái phiên f8 q11
Cho thuê hẻm thái phiên f8 q11 - 2
Cho thuê hẻm thái phiên f8 q11 - 3
Cho thuê hẻm thái phiên f8 q11 - 4
3

Cho thuê hẻm thái phiên f8 q11

8 triệu/tháng· 32
📍TP Hồ Chí Minh
L
Lý Gia Cường
🟤🪵🏡 Nhà 1 trệt 1 lầu – hẻm 159 hòa hưng, quận 10 – chỉ 5tr/tháng 🟡🌾i
🟤🪵🏡 Nhà 1 trệt 1 lầu – hẻm 159 hòa hưng, quận 10 – chỉ 5tr/tháng 🟡🌾i - 2
🟤🪵🏡 Nhà 1 trệt 1 lầu – hẻm 159 hòa hưng, quận 10 – chỉ 5tr/tháng 🟡🌾i - 3
🟤🪵🏡 Nhà 1 trệt 1 lầu – hẻm 159 hòa hưng, quận 10 – chỉ 5tr/tháng 🟡🌾i - 4
4

🟤🪵🏡 Nhà 1 trệt 1 lầu – hẻm 159 hòa hưng, quận 10 – chỉ 5tr/tháng 🟡🌾i

5 triệu/tháng· 21
📍TP Hồ Chí Minh
N
Nguyễn Khải Minh
Căn 1: cho thuê nhà hẻm 4,5m(xh) hồ thị kỷ, p.1, q.10, 10tr.
Căn 1: cho thuê nhà hẻm 4,5m(xh) hồ thị kỷ, p.1, q.10, 10tr. - 2
Căn 1: cho thuê nhà hẻm 4,5m(xh) hồ thị kỷ, p.1, q.10, 10tr. - 3
Căn 1: cho thuê nhà hẻm 4,5m(xh) hồ thị kỷ, p.1, q.10, 10tr. - 4
4

Căn 1: cho thuê nhà hẻm 4,5m(xh) hồ thị kỷ, p.1, q.10, 10tr.

10 triệu/tháng· 50
📍TP Hồ Chí Minh
C
cty bdsan Minh Đức
Cho thuê nhà nguyên căn quận 8
Cho thuê nhà nguyên căn quận 8 - 2
Cho thuê nhà nguyên căn quận 8 - 3
Cho thuê nhà nguyên căn quận 8 - 4
4

Cho thuê nhà nguyên căn quận 8

7,2 triệu/tháng· 100
📍TP Hồ Chí Minh
N
Nguyễn Thị Thu Phương
✅✅Nhà phạm thế hiển q.8
✅✅Nhà phạm thế hiển q.8 - 2
✅✅Nhà phạm thế hiển q.8 - 3
✅✅Nhà phạm thế hiển q.8 - 4
4

✅✅Nhà phạm thế hiển q.8

6 triệu/tháng· 33
📍TP Hồ Chí Minh
B
Bđs Kiều Oanh
Cho thue nhà  dt 40 m . p 15 q 8.
Cho thue nhà  dt 40 m . p 15 q 8. - 2
Cho thue nhà  dt 40 m . p 15 q 8. - 3
Cho thue nhà  dt 40 m . p 15 q 8. - 4
4

Cho thue nhà dt 40 m . p 15 q 8.

6 triệu/tháng· 40
📍TP Hồ Chí Minh
P
Phuong Phan
Cho thuê nhà nguyên hẻm 1135 quận 7 có nội thất máy lạnh
Cho thuê nhà nguyên hẻm 1135 quận 7 có nội thất máy lạnh - 2
Cho thuê nhà nguyên hẻm 1135 quận 7 có nội thất máy lạnh - 3
Cho thuê nhà nguyên hẻm 1135 quận 7 có nội thất máy lạnh - 4
4

Cho thuê nhà nguyên hẻm 1135 quận 7 có nội thất máy lạnh

8,5 triệu/tháng· 35
📍TP Hồ Chí Minh
N
Nguyễn duy tú
Nhà mới xây nguyên căn hẻm 1135 huỳnh tấn phát giá 6,5 tr
Nhà mới xây nguyên căn hẻm 1135 huỳnh tấn phát giá 6,5 tr - 2
Nhà mới xây nguyên căn hẻm 1135 huỳnh tấn phát giá 6,5 tr - 3
Nhà mới xây nguyên căn hẻm 1135 huỳnh tấn phát giá 6,5 tr - 4
4

Nhà mới xây nguyên căn hẻm 1135 huỳnh tấn phát giá 6,5 tr

8 triệu/tháng· 50
📍TP Hồ Chí Minh
N
Nguyễn duy tú
🏠Nguyên căn 2pn sẵn máy lạnh hẻm xe hơi 1135 huỳnh tấn phát q7
🏠Nguyên căn 2pn sẵn máy lạnh hẻm xe hơi 1135 huỳnh tấn phát q7 - 2
🏠Nguyên căn 2pn sẵn máy lạnh hẻm xe hơi 1135 huỳnh tấn phát q7 - 3
🏠Nguyên căn 2pn sẵn máy lạnh hẻm xe hơi 1135 huỳnh tấn phát q7 - 4
4

🏠Nguyên căn 2pn sẵn máy lạnh hẻm xe hơi 1135 huỳnh tấn phát q7

8,5 triệu/tháng· 28
📍TP Hồ Chí Minh
L
Lê Vân BĐS
Cho thuê nhà hẻm rộng ở gia đình giá thuê rất rẻ
Cho thuê nhà hẻm rộng ở gia đình giá thuê rất rẻ - 2
Cho thuê nhà hẻm rộng ở gia đình giá thuê rất rẻ - 3
Cho thuê nhà hẻm rộng ở gia đình giá thuê rất rẻ - 4
4

Cho thuê nhà hẻm rộng ở gia đình giá thuê rất rẻ

5,8 triệu/tháng· 30
📍TP Hồ Chí Minh
N
Nguyễn Hoan
✅✅Nhà sạch sẽ 2pn hẻm 1041 trần xuân soạn q.7
✅✅Nhà sạch sẽ 2pn hẻm 1041 trần xuân soạn q.7 - 2
✅✅Nhà sạch sẽ 2pn hẻm 1041 trần xuân soạn q.7 - 3
✅✅Nhà sạch sẽ 2pn hẻm 1041 trần xuân soạn q.7 - 4
4

✅✅Nhà sạch sẽ 2pn hẻm 1041 trần xuân soạn q.7

10 triệu/tháng· 35
📍TP Hồ Chí Minh
B
Bđs Kiều Oanh
Cho thuê nhà 42m2 1 trệt 1 lầu mới tinh xe hơi 1135 huỳnh tấn phát
Cho thuê nhà 42m2 1 trệt 1 lầu mới tinh xe hơi 1135 huỳnh tấn phát - 2
Cho thuê nhà 42m2 1 trệt 1 lầu mới tinh xe hơi 1135 huỳnh tấn phát - 3
Cho thuê nhà 42m2 1 trệt 1 lầu mới tinh xe hơi 1135 huỳnh tấn phát - 4
4

Cho thuê nhà 42m2 1 trệt 1 lầu mới tinh xe hơi 1135 huỳnh tấn phát

8,5 triệu/tháng· 42
📍TP Hồ Chí Minh
C
Cá nhân
🟩🟩🟩🟩Cho thuê nhà nguyên căn hẻm huỳnh tấn phát - quận 7 🟩🟩🟩🟩🟩
🟩🟩🟩🟩Cho thuê nhà nguyên căn hẻm huỳnh tấn phát - quận 7 🟩🟩🟩🟩🟩 - 2
🟩🟩🟩🟩Cho thuê nhà nguyên căn hẻm huỳnh tấn phát - quận 7 🟩🟩🟩🟩🟩 - 3
🟩🟩🟩🟩Cho thuê nhà nguyên căn hẻm huỳnh tấn phát - quận 7 🟩🟩🟩🟩🟩 - 4
4

🟩🟩🟩🟩Cho thuê nhà nguyên căn hẻm huỳnh tấn phát - quận 7 🟩🟩🟩🟩🟩

10 triệu/tháng· 35
📍TP Hồ Chí Minh
M
MAI TỐ BDS NHÀ BÈ QUẬN 7
Nhà nguyên căn làm kho hoặc ở kinh doanh online
Nhà nguyên căn làm kho hoặc ở kinh doanh online - 2
Nhà nguyên căn làm kho hoặc ở kinh doanh online - 3
Nhà nguyên căn làm kho hoặc ở kinh doanh online - 4
4

Nhà nguyên căn làm kho hoặc ở kinh doanh online

7,5 triệu/tháng· 60
📍TP Hồ Chí Minh
Hiệp Thắng Hifriendz
Nhà cho thuê quận 4
Nhà cho thuê quận 4 - 2
Nhà cho thuê quận 4 - 3
Nhà cho thuê quận 4 - 4
4

Nhà cho thuê quận 4

7 triệu/tháng· 12
📍TP Hồ Chí Minh
B
Bảo Minh Trần
Công cụ tài chính

Ước tính khoản vay

Nhập thông tin nhà đất, công cụ sẽ tự động tính toán số tiền cần vay, lãi suất và kế hoạch trả nợ chi tiết.

VNĐ
%
VNĐ
Năm
%/Năm
Kết quả ước tính chỉ mang tính chất tham khảo. Lãi suất thực tế phụ thuộc vào chính sách của từng ngân hàng.
Tổng số tiền bạn cần trả
0VNĐ
Cơ cấu khoản vay
Vốn tự có(100%)
0 đ
Gốc cần trả(0%)
0 đ
Lãi cần trả(0%)
0 đ

* % thể hiện tỉ trọng trong tổng số tiền cần trả (gồm cả lãi vay).

Thanh toán tháng đầu tiên0 đ/tháng